Sawatdee Hello Welcome สวัสดี หวัดดี ยินดีต้อนรับ ป.6/7

สวัสดีสมาชิกใหม่เข้ามาแนะนำตัวก่อนนะ

บ้านPortalCalendarGalleryช่วยเหลือค้นหารายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 

ใครเข้ามาได้ความดี + 1,000

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Deadspacescary
ผู้ดูแลนอก...

: 19

Character sheet
earth earth: earth

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ใครเข้ามาได้ความดี + 1,000   Sat Feb 06, 2010 9:05 am

อะไร...เข้ามาทำไมหรอ มีไรหรอ เปล่านิ ไรหรอ งง จัง เข้ามาเอาอะไรกันนะ แปลก
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
apple
กรรมการคุมกฎ2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครเข้ามาได้ความดี + 1,000   Sat Feb 06, 2010 4:20 pm

มุกควายอีกแล้วคอปเตอร์ฮิๆ..เด๋วที่โรงเรียนช่วยกันทำอีก

กรรมการคุมกฎ1

earth earth: Kaoruz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครเข้ามาได้ความดี + 1,000   Sun Feb 07, 2010 7:48 am

555 ไม่ได้ดักควายแต่ ดักฮาEl

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครเข้ามาได้ความดี + 1,000   Tue Feb 09, 2010 9:52 pm

ไงได้ล่ะ ติดกับทุกทีเลย จีโน่ 55+
apple

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครเข้ามาได้ความดี + 1,000   Wed Feb 10, 2010 8:56 pm

นรินทร์ชักว่าว
kaoruz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครเข้ามาได้ความดี + 1,000   Wed Feb 10, 2010 8:58 pm

สัดฮายแม่งมึงสอนให้ไปกินน้ำพริกหนุ่มที่ลานกว้าง อีเฮี้ยจุทามาศ กาก ฮายๆ ลาน ลาน ลูกอีสัดลาน ลูกอีเหี้ยฮาย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครเข้ามาได้ความดี + 1,000   Wed Feb 10, 2010 8:59 pm

โคตรตระกูลเจริญศรีมันต่ำ..พวกที่เป็นผู้หญิงก็เป็นกระหรี่..พวกที่เป็นผู้ชายก็ชอบชักว่าว

เหมือนบักควยนรินทร์ไงชอบชักว่าวใส่ปากสุรีวรรณ(นัท..กูด่านุก)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครเข้ามาได้ความดี + 1,000   Wed Feb 10, 2010 9:01 pm

ลาน ลา ลาน ลาน ล้าน ลาน
เพลง แร็พ
ลาน ลาน โย่วฮ้าย ฮายๆ ลาน เย้ๆฮาย ฮ้าย เฮั้ยลาน ลานๆโย่ว สัดฮาย สัดฮาย สัดฮาย สัดฮาย สัดลาน!!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครเข้ามาได้ความดี + 1,000   Wed Feb 10, 2010 9:22 pm

ประวัติ ฮาย
ฮายเป็นวรนุช[เฮี้ย]ตัวหนึ่งที่กากสุดๆ ชอบค้าประเวณีเป็น Hobby [พวกอีฮายคงจะไม่รู้จักฮอบบี้หรอกครับตระ
กูลเฮี้ยนี่นา]แต่พวกอีฮาย อีลาน หนุ่ม จุทามาศ และ เฮี้ยๆตระ
กูลอีสัดฮายนั่นแหละครับ ศรีรัตนศิริกุล อะไรนี่แหละแต่ตัวกระผมไม่อยากจะจดจำมันหรอกคับ ผู้อ่าน โบราณเขาว่าไว้ว่า ไม่ควรจำสิ่งพวก สัมเวสี พวกสถุน พวกสวะ อะไรพวกนี้แหละนะครับ รู้สึกว่าคนที่ หลานอีฮาย ชอบหนิ ได้ข่าวว่าไปโรงพยาบาลมาหนิชื่อ ยันฮีอะไรนี่แหละขอรับ รู้สึกว่าจะเปนโรงบาลแปลงเพศละมั้งขอรับ ที่ผมพิมพ์ช้าหนิไม่ใช่อะไรหรอกนะครับก็เพราะ นั่งพิมพ์ไปก็คิดสงสาร+น่าสมเพชที่สุดเลยนะครับ มันทำให้ปวดลึกๆในใจจริงนะครับ ว่ามันมีไอ้โึคตรตระกูล สถุนสุดๆ อย่างนี้หนะครับ ผมว่าไม่หน้ามาเมืองไทยเลยนะครับพวก เฮี้ยพวกนี้นะครับ เป็น มอญนะครับตระกูลเฮี้ยๆอย่างนี้หนะครับ คิดดูดีๆถ้าผมเป็น อย่างบักควยหลานอีฮาย หนิละก็ ผมคงยอมไปตายที่
อนุสรณ์สถานkilling field ยังดีกว่านะครับแต่พวกเฮี้ยพวกนี้มันก็คงจะไม่รู้หรอกนะครับ ว่้า คิลลิ่งฟิล คืออะไรแค่อ่านคงจะไม่ออกแล้วกระมั้งครับพวกเฮี้ยพวกนี้ ผมคิดว่าข้อความของผมนี่ไม่ค่อยจะยาวเลยนะครับ ถ้าเทียบกับความสถุนของตระกูลเฮี้ยนี้น่ะครับ วันๆต้องทำอะไรหลายๆอย่างที่คนธรรมดาเขาไม่ทำกันเช่น ตอนเช้านี่นะครับจะเปิดร้านเฮี้ยๆเร็วก็คงไม่ได้เหตุผลเดีัยวกับไอซ์แว่นล่ะครับ กลัวรถขยะ พวกเฮี้ยพวกนี้เคยโดนจับเข้ารถขยะแล้วครับ ก็เลยติดนิสัยเฮี้ยๆ สถุนๆมาจนถึงปัจจุบันนะครับ ตอนตกดึก อีเฮี้ยลานก็ต้องไปเป็นเด็กนั่งดริ้งค์ เด็กนั่งชั่วโมงบ้าง ผมว่าพวกนี้ยังหน้าด้านพอหรอครับเป็นพวกชั้นต่ำแบบปรสิตไม่มองหนิใครเค้าจะไปรับเข้าทำงาน มีแค่อีฮายได้เป็น มาม่าซัง น่ะสินะครับ
หะๆผมนี่ไม่อยากแม้แต่จะใช้ออกซิเจนร่วมกับพวกเฮี้ยนี้เลยะครับ พวกเฮี้ยพวกนี้นะครับ ผมว่าที่เขียนมาคงจะไร้ประโยชน์เพราะ พวกอีเฮี้ยพวกนี้มันอ่านไม่ออกหรอกครับ
ประวัติของพวกอีเฮี้ยตระกูลสถุนอย่างนี้มีเยอะครับผมไม่คิดอยากจะแตะต้องหรือแม้แต่มองด้วยหางตานะครับพวกสถุนพวกนี้และก็ห่วงใยใจของคนอ่านไม่ให้มายุ่งเกี่ยวกับเรื่องเฮี้ยๆตระกูลสถุนๆอย่างนี้นะครับ
เพื่อความปลอดภัยของคนอ่านนะครับจะได้ไม่เป็นเหมือนตระกูลเฮี้ยๆฮายๆสถุนๆที่ยกมาเป็นอุทาหรณ์นี้นะครับ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครเข้ามาได้ความดี + 1,000   Thu Feb 11, 2010 5:51 pm

จีโน่พูดแต่เรื่องบัดสี พูดแค่ คำหยาบ ก็ พอแ ล้ว มั้ง เหอๆ- -

ใครเข้ามาได้ความดี + 1,000
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1